Byggingadeild | Lager | Afgreiðsla – Lynghálsi 2 – 110 Reykjavík

Söluskrifstofa | Lager | Afgreiðsla – Borgarbraut 74 – 310 Borgarnes

Kambstál og fylgihlutir – Lyngháls 2 – 110 Reykjavík

Sími 412 5300

Söludeild Borgarbraut 74, Borgarnesi

412-5351 617-5351 Einar Óskarsson Sala – ráðgjöf hurðir einaro@limtrevirnet.is
412-5352 617-5352 Einar G. G. Pálsson Sala – ráðgjöf hurðir einarp@limtrevirnet.is
412-5359 617-5359 Guðmundur E. Guðjónsson Sala – ráðgjöf gummiebbi@limtrevirnet.is
412-5353 776-1124 Elísabet Ýr Kristjánsdóttir Sala – ráðgjöf lisa@limtrevirnet.is
412-5354 617-5354 Pétur Í. Sumarliðason Sala – ráðgjöf pisl@limtrevirnet.is

Skrifstofa

412-5301 617-5301 Stefán Árni Einarsson Forstjóri sae@limtrevirnet.is
412-5313 617-5313 Andri Daði Aðalsteinsson Forst.m. sölusviðs andri@limtrevirnet.is
412-5306 617-5306 Birgitta Sigþórsdóttir Mannauðsstjóri birgitta@limtrevirnet.is
412-5358 617-5358 Brynjar Theodór Baran Kerfisstjóri brynjarth@limtrevirnet.is
412-5375 617-5375 Einar Bjarnason Gæðastjóri – tölvumál ebj@limtrevirnet.is
412-5305 617-5305 Fjóla Pétursdóttir Bókhald fjola@limtrevirnet.is
412-5314 617-5314 Hafdís Hörn Gissurardóttir Fjármálastjóri horn@limtrevirnet.is
412-5312 617-5312 Jakob Guðmundsson Forst.m. framleiðslud. jg@limtrevirnet.is
412-5335 617-5335 Kristján Blöndal Innkaupastjóri kristjan@limtrevirnet.is
412-5322 617-5322 Kristján Már Gunnarsson Markaðsstjóri kristjanmar@limtrevirnet.is
    Orri Steinn Guðfinnsson Þróun/Gervigreind orri@limtrevirnet.is
412-5381 617-5381 Óskar Ingi Jóhannesson Verkefnastjóri innfl. og sérsölu oskar@limtrevirnet.is

Söludeild | Ráðgjöf Lynghálsi 2, Reykjavík

412-5357 617-5357 Guðlaugur Guðmundsson Sala – álklæðningar gudlaugur@limtrevirnet.is
412-5355   Kristján Páll Jónsson Sala – álklæðningar kristjanpall@limtrevirnet.is
412-5336 617-5336 Sveinn Harðarson Sala – ráðgjöf sveinn@limtrevirnet.is
412-5395 824-5151 Valdimar R. Tryggvason Verkefnastjóri álklæðninga valdi@limtrevirnet.is

Lager | Afgreiðsla Lynghálsi 2, Reykjavík

412-5345 617-5345 Michal Roman Radwanski Lagerstjóri – viðgerðaþjónusta michal@limtrevirnet.is
  617-5347 Halldór Guðmundsson Lager – útkeyrsla  
  617-5346 Haukur Jóhannsson Lager  
    Karol Jan Fabrycki Lager  

Byggingadeild Lynghálsi 2, Reykjavík

412-5390 617-5390 Sigurður Guðjónsson Forstöðumaður sg@limtrevirnet.is
412-5385   Aron Sölvi Ingason Hönnuður aron@limtrevirnet.is
412-5389 617-5389 Birgir Heiðar Þórisson Sala – ráðgjöf birgir@limtrevirnet.is
412-5384   Bjarki Freyr Guðmundsson Hönnuður bjarni@limtrevirnet.is
412-5392 617-5392 Bjarni Ingibergsson Hönnuður bjarki@limtrevirnet.is
412-5397   Brynjar Rafn Ólafsson Hönnuður brynjar@limtrevirnet.is
412-5398 617-5398 Gísli Símonarson Hönnuður gisli@limtrevirnet.is
412-5388   Guðbrandur Tumi Gíslason Hönnuður gudbrandur@limtrevirnet.is
412-5393 617-5393 Hermann J. Ólafsson Hönnuður hermann@limtrevirnet.is
412-5394 617-5394 Karl Baldvinsson Hönnuður karl@limtrevirnet.is
412-5399   Laufey Björk Sigmundsdóttir Hönnuður laufey@limtrevirnet.is

Eininga- og límtrésverksmiðja Flúðum

412-5372 617-5372 Sigmundur Brynjólfsson Framleiðslustjóri límtrés simmi@limtrevirnet.is
412-5362 617-5362 Gunnlaugur Gunnlaugsson Framleiðslustjóri eininga gulli@limtrevirnet.is
412-5374 617-5373 Alvin Árnason Poulsen Verkstjóri alvin@limtrevirnet.is
  617-5363 Pétur Sigmarsson Verkstjóri petur@limtrevirnet.is
412-5377 617-5377 Helgi Kjartansson Hönnuður helgi@limtrevirnet.is
    Adam Korus    
    Andrejz Dorozka    
    Antonin Prokop    
    Guðmundur Jónasson    
    Hjálmur Pétursson    
    Jón Emil Björnsson    
    Karl Knudsen    
    Lukasz Jacek Osmanski    
    Marcin Andrzej Janowski    
    Runólfur Einarsson    
    Sæþór Fannar Einarsson    
    Valdimar Stefán Sævaldsson    
    Vasile Mihaila    
    Volodymyr Hlad    
    Wojaech Szczygiel    
  617-5376 Þórarinn Valgeirsson    

Blikksmiðja Borgarnesi

412-5316 617-5316 Ingólfur Vilhjálmsson Verkstjóri ingo@limtrevirnet.is
  617-5317 Guðmundur V. Guðsteinsson Aðstoðarverkstjóri  
    Benedikt Gunnar Lárusson    
    Carlito Cabaluna Adlawan    
    Friðrik Pálmi Pálmason    
    Halldór Rune Beck    
    Jóhann Breiðfjörð Erlendsson    
    Maciej Borowski    
    Slawomir Piotr Zebrowski    

Járnsmiðja Borgarnesi

412-5320 617-5320 Jón Heiðarsson Verkstjóri jonh@limtrevirnet.is
  617-5321 Svanberg Már Rúnarsson Aðstoðarverkstjóri  
    Bjarni Guðmundsson    
    Björn Ingi Kristvinsson    
    Dawid Grabowski    
  617-5323 Jón Jóhannes Sigurðsson    
    Slawomir Piotr Zebrowski    

Vöruafgreiðsla Borgarnesi

412-5341 617-5341 Afgreiðsla   borgarnes@limtrevirnet.is
  617-5324 Guðmundur Páll Sturluson    
  617-5344 Brynja Gná Bergmann Heiðarsdóttir    
  617-5342 Jakub Jan Mrozek    
  617-5343 Ólafur Pálsson    
  617-5340 Pétur Sverrisson    

Framleiðsla Borgarnesi

  617-5330 Ari Björnsson Viðhald – rafmagn ari@limtrevirnet.is
  617-5331 Guðmundur Á. Hjartarson Viðhald – vélar gah@limtrevirnet.is
    Aurella Isabel Miranda Plancart    
    Dariuz Prusinski    
    Grzegorz Glabinski    
    Ingvar Þór Jóhannsson    
    Jan Zdzislaw Zawadzki    
    Lukasz Kusik    
    Miroslaw Kaczynski    
    Pavle Pavlovic    
    Páll Örvar Eysteinsson    
    Sigurþór Óskar Ágústsson    

Þrif | Mötuneyti

412-5338   Kristrún Jóna Jónsdóttir Mötuneyti Borgarnesi  
412-5378   Ingibjörg Steindórsdóttir Mötuneyti Flúðum  
    Kristín Karólína Ólafsdóttir Þrif Flúðum