Byggingadeild | Lager | Afgreiðsla – Lynghálsi 2 – 110 Reykjavík

Söluskrifstofa – Borgarbraut 74 – 310 Borgarnes

Kambstál og fylgihlutir – Lyngháls 2 – 110 Reykjavík

Sími 412 5300

Sími 412 5300

Sími 412 5300

Söludeild Borgarbraut 74, Borgarnesi

412-5351 617-5351 Einar Óskarsson Sala / ráðgjöf hurðir einaro@limtrevirnet.is
412-5352 617-5352 Einar G. Pálsson Sala / ráðgjöf einarp@limtrevirnet.is
412-5359 617-5359 Guðmundur E. Guðjónsson Sala / ráðgjöf gummiebbi@limtrevirnet.is
412-5355 617-5355 Kjartan Jónasson Sala / ráðgjöf kj@limtrevirnet.is
412-5354 617-5354 Pétur Í. Sumarliðason Sala / ráðgjöf pisl@limtrevirnet.is
412-5358 617-5358 Sigurður Arelíusson Sala / spænir sigurdurar@limtrevirnet.is

Skrifstofa

412-5302 617-5302 Aðalsteinn Símonarson Forst.m. framleiðslud. alli@limtrevirnet.is
412-5313 617-5313 Andri Daði Aðalsteinsson Forst.m. sölu-og markaðssviðs andri@limtrevirnet.is
412-5306 617-5306 Birgitta Sigþórsdóttir Mannauðsstjóri birgitta@limtrevirnet.is
412-5375 617-5375 Einar Bjarnason Gæðastjóri / tölvumál ebj@limtrevirnet.is
412-5300 Elísabet Ýr Kristjánsdóttir Símsvörun skiptibord@limtrevirnet.is
412-5305 617-5305 Fjóla Pétursdóttir Bókhald fjola@limtrevirnet.is
412-5314 617-5314 Hafdís Hörn Gissurardóttir Fjármálastjóri horn@limtrevirnet.is
412-5396 Heiðdís Hermannsdóttir Innkaup / Bókhald heiddis@limtrevirnet.is
412-5335 617-5335 Kristján Blöndal Innkaupastjóri kristjan@limtrevirnet.is
412-5381 617-5381 Óskar Ingi Jóhannesson Verkefnastjóri innfl.- og sérsölu oskar@limtrevirnet.is
412-5301 617-5301 Stefán Árni Einarsson Forstjóri sae@limtrevirnet.is

Söludeild | Ráðgjöf Lynghálsi 2, Reykjavík

412-5357 617-5357 Guðlaugur Guðmundsson Sala / ráðgjöf gudlaugur@limtrevirnet.is
412-5348 617-5348 Oddur Tómas Oddsson Sala / ráðgjöf oddur@limtrevirnet.is
412-5336 617-5336 Sveinn Harðarson Sala / ráðgjöf sveinn@limtrevirnet.is

Lager | Afgreiðsla Lynghálsi 2, Reykjavík

412-5345 617-5345 Michal Roman Radwanski Lagerstjóri / viðgerðaþjónusta michal@limtrevirnet.is
617-5347 Halldór Guðmundsson Lager / útkeyrsla
Karol Jan Fabrycki Lager

Byggingadeild Lynghálsi 2, Reykjavík

412-5390 617-5390 Sigurður Guðjónsson Forstöðumaður sg@limtrevirnet.is
412-5385 Aron Sölvi Ingason Hönnuður aron@limtrevirnet.is
412-5389 617-5389 Birgir Heiðar Þórisson Sala/Ráðgjöf birgir@limtrevirnet.is
412-5392 617-5392 Bjarni Ingibergsson Hönnuður bjarni@limtrevirnet.is
412-5397 Brynjar Rafn Ólafsson Hönnuður brynjar@limtrevirnet.is
412-5398 617-5398 Gísli Símonarson Hönnuður gisli@limtrevirnet.is
412-5387 617-5387 Herjólfur Guðjónsson (Lúffi) Sala/Ráðgjöf herjolfur@limtrevirnet.is
412-5393 617-5393 Hermann J. Ólafsson Hönnuður hermann@limtrevirnet.is
412-5394 617-5394 Karl Baldvinsson Hönnuður karl@limtrevirnet.is
412-5399 Laufey Björk Sigmundsdóttir Hönnuður laufey@limtrevirnet.is
412-5395 Logi Unnarson Jónsson Hönnuður logi@limtrevirnet.is
412-5391 Ragnar Kaspersen Hönnuður ragnar@limtrevirnet.is
412-5388 Selma Dögg Ragnarsdóttir Sala/Ráðgjöf selma@limtrevirnet.is

Límtrésverksmiðja Flúðum

412-5372 617-5372 Sigmundur Brynjólfsson Framleiðslustjóri simmi@limtrevirnet.is
412-5374 617-5373 Steingrímur Jónsson Verkstjóri steingrimur@limtrevirnet.is
412-5377 617-5377 Helgi Kjartansson Hönnuður helgi@limtrevirnet.is
412-5371 617-5371 Linda Björk Friðgeirsdóttir Ræsting / Skrifstofa linda@limtrevirnet.is
Alvin Árnason Poulsen
Andrejz Dorozka
Bjarni Arnar Hjaltason
Emils Ratmeisters
Fernando Lopez
Guðmundur Árnason
Guðmundur Jónasson
Hjálmur Pétursson
Jörundur Agnarsson
Sigurður Baldvinsson
Sæþór Fannar Einarsson
617-5376 Þórarinn Valgeirsson

Einingaverksmiðja Flúðum

412-5362 617-5362 Gunnlaugur Gunnlaugsson Framleiðslustjóri gulli@limtrevirnet.is
617-5363 Pétur Sigmarsson Verkstjóri petur@limtrevirnet.is
Eyvindur Magnús Jónasson
Jóhann Gestsson
Karl Knudsen
Pawel Chuchla
Runólfur Einarsson
Valdimar Stefán Sævaldsson
Vasile Mihaila

Blikksmiðja Borgarnesi

412-5316 617-5316 Ingólfur Vilhjálmsson Verkstjóri ingo@limtrevirnet.is
Anton Steinn Pétursson
Ásbjörn Baldvinsson
Benedikt Gunnar Lárusson
Carlito Cabaluna Adlawah
Guðlaugur Eggertsson
Guðmundur Guðsteinsson
Halldór Rune Beck
Sigursteinn Sigurðsson
Sævar Þórisson

Járnsmiðja Borgarnesi

412-5320 617-5320 Jón Heiðarsson Verkstjóri jonh@limtrevirnet.is
Björn Ingi Kristvinsson
Friðrik Pálmi Pálmason
Gísli Már Kristjánsson
Guðmundur Erlendsson
Helgi Björnsson
617-5323 Jón Jóhannes Sigurðsson
Svanberg Már Rúnarsson

Vöruafgreiðsla Borgarnesi

412-5341 617-5341 Afgreiðsla  borgarnes@limtrevirnet.is
Auður Ósk Sigurþórsdóttir
Guðmundur Páll Sturluson
Ólafur Pálsson
617-5340 Pétur Sverrisson

Framleiðsla Borgarnesi

412-5312 617-5312 Jakob Guðmundsson Framleiðslustjóri jg@limtrevirnet.is
617-5330 Ari Björnsson Viðhald – rafmagn ari@limtrevirnet.is
617-5322 Guðmundur Magnússon Viðhald véla gm@limtrevirnet.is
Andrzej Szacilowski
Aurella Isabel Miranda Plancart
Chiara Trevisan
Dariuz Prusinski
Guðmundur E. Guðjónsson
Ingvar Þór Jóhannsson
Jakob Hermannsson
Jan Zdzislaw Zawadzki
Jón Kr. Kristjánsson
Kristinn Freyr Rúnarsson
Miroslaw Kaczynski
Pavle Pavlovic
Páll Örvar Eysteinsson
Pétur Gunnar Guðmundsson
Ragnar Magni Sigurjónsson
Sigurþór Óskar Ágústsson
Vilhjálmur Sumarliðason
Þorkell Ingi Jónasson

Þrif | Mötuneyti

Maria del Carmen Ramirez Espinosa Þrif Borgarnesi
Ingibjörg Steindórsdóttir Mötuneyti Flúðum